Tungependa kuwasilisha rambirambi zetu kwa mchezaji wa @BidcoUnited, Stephen Waruru, kwa kumpoteza mwanaye.

Tunamuombea faraja na nguvu katika wakati huu mgumu 🙏.

📲 #WallpaperWednesday

🔥 Siraj "Mastermind" Mohamed, mchezaji mwenye sifa ya kukukusanya kijiji kizima, pamoja na mwenyekiti na mbunge, ndiye anayetupambia simu zetu wiki hii.

#BandariNiYetu

🎂 Kheri ya siku ya kuzaliwa kwa kijana kutoka Werugha, Kaunti ya Taita Taveta, Darius Msagha 🎊

Msimu huu Msagha anawaka moto 🔥, mbio anawazowapeleka wapinzani, wengine wanaishia kumaliza bajeti ya Glucose 😁.

Leo ni siku yake. Una lipi la kumwambia?

#BandariNiYetu

📲 #WallpaperWednesday

🔥 Kali ya wiki ishatua. Keegan Ndemi ndiye anayetupambia simu zetu wiki hii.

#BandariNiYetu

Keegan Ndemi; fundi wa chenga za maudhi.

Kuna wakati alimfanyia maajabu beki wa timu fulani (jina tumelibana) akashikwa na kisunzi, akakaa chini kama mkunaji nazi, baadaye kidogo alisikika akimwambia, "Malipo ni hapa hapa duniani."

Jamani tumuombee Keegan wetu 🙏
#BandariNiYetu

Tunapoingia katika Mwezi Mtukufu wa Ramadhan, Tunawatakia nyote, Mwezi uliojaa baraka, Allah, ajibu dua zetu sote, atujalie Kheri na atuzidishie neema.

Ramadhan Mubarak na Saum Maqbul.

#BandariNiYetu

📲

Usivunje mahusiano bure kwa kutumia picha za video vixens 😑. Rembesha simu yako na wallpaper safi ya klabu uipendayo.

Tunawajali, na tutakuwa tunawaletea wallpaper mpya kila Jumatano.

Usicheze mbali!

⚓️💙
#BandariNiYetu

Load More...